Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh của Trung Dzũg ( dùng canon 500d và 60d- blend màu tương đối đẹp)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi trungdzug.monstarcrazed, 21/11/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 3,444

1. tớ là Dũng ( mình sn 94, mình xưng hô thế này cho thân thiện, chứ k có ý bất kính thiếu tôn trọng mọi người, anh chị em trong diễn đàn vì mình biết tuổi đời mình còn khá trẻ) . hiện đang sống và học tập tại hà nội.
    Tớ được làm quen với ''nghệ thuật chụp hình'' tương đối sớm, từ khi học lớp 11.
    nhưng sau khi lên đại học mới có nhiều cơ hội để nâng cao khả năng chụp cũng như cảm nhận về ảnh. Tớ hiện đang sử dụng máy ảnh canon 500d (kiss X3) và thỉnh thoảng đc dùng canon 60d của bạn gái. điều kiện tài chính k nhiều nên chỉ dùng thêm 2 lens cơ bản là lens kit (đi kèm khi mua máy) và lens fix ( 50mm f1.8)

đây là các tác phẩm gần đây tớ chụp :3
    mong các bạn ủng hộ và nhận xét nhiệt tình..
    các bạn dùng flickr thì ''fave'' và kết bạn vs tớ nho.
    xin chân thành cảm ơn mọi người!

flickr.com/photos/thisloveissofresh/

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Post sai box (tác phẩm của bạn mà tự nhận nó ĐẸP để post vào box Các tác phẩm đẹp sao?) - Đã move sang box khác. Post topic show ảnh nhưng lại chẳng có cái ảnh nào lại dẫn sang link khác!

1 vé ra đảo vĩnh viễn + Close topic :)
    Min Nguyễnjokenguyen193 thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn