Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bắt đầu lại từ đầu, 1 hướng đi thiết kế mới cho bản thân

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi uiliver, 6/8/16.

Lượt xem: 1,947

1. uiliver Thành viên cấp 2

Follow my Behance: https://www.behance.net/DarkingFT

Trước đây mình chuyên làm video template bán trên Envato market và 1 vài đồ họa lặt vặt mà khách gọi làm. Nhưng giờ mình bắt đầu lại từ đầu, tập trung đi theo hướng thiết kế UI và Animation
    Mọi portfolio cũ gần như xóa hết để làm sạch lại toàn bộ, đầu tư lại portfolio mới. Project trên mình design trong 1 ngày, những project sau chắc chắn sẽ đầu tư công phu và chi tiết hơn.
    Vì layout diễn đàn cho 1 spacing vài px nên có 1 ít lỗi như đổ bóng bị tách rồi, các bạn có thể vào Behance để xem cho nó liên kết hơn và đừng quên bấm Appreciated Nhé
    Mình đăng bài này hi vọng trên này có nhiều bạn làm UI và Animation, rất mong đc kết bạn và giao lưu với các bạn :)

...
    learn.by.hard thích bài viết này
  2. dungdvd

dungdvd Thành viên cấp 2

Hay và đẹp quá.
  3. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

4. banhmikemsua

banhmikemsua Thành viên cấp 1

Đi theo hướng như vầy thì mình có thể tham khảo ở đâu vậy ạ? Cũng mong được học hỏi lĩnh vực này :D
  5. Lee Saker

Lee Saker Thành viên cấp 2

Dạng animation này để visualize/hỗ trợ mô phỏng UI đúng không bạn? Khách cho dịch vụ này tìm ở đâu nhỉ?

Ủng hộ diễn đàn