Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bên cạnh những lung linh...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Moi Moi Shop, 15/12/13.

Lượt xem: 2,202

1. Moi Moi Shop Thành viên cấp 1

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/12/13
    G Dinny, blackdoger2pitlamgi thích bài viết này.
  2. blackdoger2

blackdoger2 Thành viên cấp 1

Đây là ...HCM đúng không bạn ?
    Moi Moi Shop thích bài viết này
  3. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Tôi thấy ít ai blend những tấm ảnh sinh hoạt đời thường như các tấm số 2,3,4. Thông thường những loại hình này để cho người xem cảm nhận chiều sâu
    Moi Moi ShopKenNguyen93 thích bài viết này.
  4. Moi Moi Shop

Moi Moi Shop Thành viên cấp 1

sanglee : ah vì lúc chụp vội nên ánh sáng chưa tốt, mình chỉnh lại 1 chút. Cảm ơn bạn. Mình rút kinh nghiệm. blackdoger2 : Đúng rồi bạn. Cảm ơn bạn đã quan tâm :)
  5. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

ảnh đẹp, và trong quá :D... đời thường chân thật và đơn giản
  6. Moi Moi Shop

Mọi cảm ơn các bạn.
  7. blackdoger2

blackdoger2 Thành viên cấp 1

Mình ở HN nhưng k sao,bạn có FB không mình rất mong học hỏi kinh nghiệm chụp ảnh :D
  8. gunxbom

gunxbom Thành viên cấp 1

còn may cho những người này là ko phải chịu cái rét buốt của miền bắc...ảnh đẹp
  9. Sơn Pozy

Sơn Pozy Thành viên cấp 1

Cái này chụp film hay kts giả film vậy bạn, nếu kts giả film thì giống quá ^^
  10. Moi Moi Shop

Mình chụp bằng Canon 500D - lens 55-250mm. Retouch : Acdsee pro
  11. Moi Moi Shop

Cảm ơn các bạn nhiều.. Mọi chụp không chuyên nhưng vì mê nên cứ chụp lung tung. Fb của Mọi : Mọi Mọi Gấu Bông
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn