Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bị spam nên làm thế nào ???

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi xuanlocshop, 26/3/15.

Lượt xem: 1,692

1. xuanlocshop Thành viên cấp 2

vietdesign nơi mình yêu thích vào tham gia hơn năm nay.Nhưng gần đây mình có đóng góp 1 vài bài nho nhỏ,hỗ trợ 1 vài bạn tìm action-fonts...
    Với kiến thức ít ỏi gọi là biết gì nói nấy .Có thể do trình độ học vấn mình thấp nên diễn đạt văn tự không trôi
    Gần đây mình bị spam 1 bạn tạm giấu tên .Mình có giúp tìm 1 fonst chữ tìm rồi nhưng do fonts có phí nên mình chỉ nói tên fonts mà ko đưa link (font này khoản 39 USD)
    Hôm sau nhận được tin nhắn xin lại tên fonts
    Hôm sau nữa bạn ấy nói là mua cũng được
    Hôm sau nữa nhận được tin nhắn xin link
    Thực sự mình có chút ít bức xúc .Nói ra đây xin ai đó vào diễn đàn mấy cấu sau:
    1/Bác Dư có lập topic về xin font nếu cần vào đó nhiều người giúp
    2/Tự tim fonts bằng :
    http://www.whatfontis.com/
    3/Tự lên google tìm tên fonts down về xài
    4/Cuộc sống không ai bày mâm nấu sẵn cho mình ăn hoài...
    5/Ai cũng có công việc riêng tư kiếm sống...người giúp nhau chỉ có giới hạn
    chứ không làm mọi (kêu gì làm nấy)
    Xin hỏi admin mình có thể cho vào backlist chặn spam được không??
    Xin hãy thông cảm cho tôi nếu tôi nói thế này các bạn nhé

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thật sự ko biết tại sao đây là vấn đề riêng tư của bạn mà bạn lại post vào box Kiện cáo - Kháng án là sao :| Bạn có thể ko cần phải trả lời người làm gì, hoặc nếu bạn ko thích thì bấm vào link profile người đó và chọn Block :)

3. xuanlocshop

xuanlocshop Thành viên cấp 2

Xin lỗi Mod nhé bức xúc quá...del dùm
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/3/15
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn