Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Black n White

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi thobeomia, 1/12/12.

Lượt xem: 2,040

1. thobeomia Mới đăng kí

hề nhố các bạn, mình theo dõi vietdesigner lâu lâu rồi mà bây h mới hết lười để đăng ký vào diễn đàn :">
    mình thì k giỏi pts đâu, chỉ thỉnh thoảng nghịch vớ vẩn để có ảnh làm ava ảo ảnh lừa tình thôi =))
    mình k thích ghép ảnh hay là chỉnh sửa ng ngợm, chỉ thích edit màu mè, mà thường thì cũng ù lì toàn dùng action cho nhanh :">
    mình hay làm hình theo cảm hứng, cũng k thật sự biết là nó đẹp theo mắt nhìn chung của mọi ng k, chỉ thấy là nó hợp với cảm xúc của mình lúc làm hình thôi hehe
    Dạo này đang bị thích hình đen trắng, các thể loại đen trắng, nên làm vơ vẩn vài cái, mọi ng xem cho vui nhé, nhận xét thoải mái, đừng đau lòng quá là đc :-s lúc nào up hình blend kiểu mơ màng màu sắc lên sau :P

...
  2. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Đẹp mừ, cả before và after đều đẹp.
  3. Skymaster

Skymaster Thành viên cấp 1

đôi khi ảnh trắng đen đẹp hơn ảnh màu vì ảnh trắng đen có thể che đi những khuyết điểm của ảnh gốc :))......
  4. Baolambor

Baolambor Thành viên cấp 2

đẹp!!! nhưng ko phải hình nào cũng có thể làm b&w ....after của bạn chưa chuẩn r

Ủng hộ diễn đàn