Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Mình thích tone da trắng hồng thế này.mọi người cứ gạch đá...^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kenzo1988, 30/10/12.

Lượt xem: 6,121

1. Kenzo1988 Thành viên cấp 1

...
  2. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

hồng quá tay, fake quá
  3. Dzuk

Dzuk Thành viên cấp 2

\m/ Đẹp đấy bạn ah! Giảm tí hồng đi nữa thì đẹp hơn! :-bd
  4. dzungdav

dzungdav Thành viên cấp 1

HIC DÙ BẠN THÍCH TRẮNG HỒNG THÌ CŨNG PHẢI LÀM NÓ TỰ NHIÊN CHỨ. BACKGROUND XANH GHI THÌ DA CŨNG PHẢI TƯƠNG SẮC CHỨ :( TRÔNG NHƯ GHÉP ẤY
  5. Kenzo1988

Kenzo1988 Thành viên cấp 1

ờ.mình làm backgound đen là có ý ngĩa riêng đó.làm màu nào ko đc tại sao là đen???:D
  6. dzungdav

bạn làm màu gì cũng được nhưng ánh sáng của ảnh đen+xanh+trắng sao ra được da hồng đỏ vậy hả bạn :(cái này sai tự nhiên rồi :(
  7. toiyeuemnhieu

toiyeuemnhieu Thành viên cấp 1

Lên tí sáng + Blue! Hồng quá mất xinh
  8. Kenzo1988

đã là pts thì gì tự nhiên.chẳng qua có người nhận ra được người không thôi.không ra được màu hồng thì ráng làm cho nó ra mới hay chứ bạn.xung quanh đều tăm tối hết.chỉ mình cô ấy là vẫn sáng hồng hào...bạn hĩu ý nghĩa thì sẽ biết tại sao mình làm vậy ^^.hehe.dù sao thank bạn rất nhìu :D
  9. Kenzo1988

@toiyeuemnhieu:
    nói chung mỗi người mỗi cảm nhận khác nhau.theo mình ngĩ nếu lên sáng +blue thì mất hết ý ngĩa của tấm hình ^^
  10. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Bg đen chẳng vấn đề nhưng màu hồng quá chói và ko đẹp, nó cũng ko phải hồng sáng. PTS là ko thực nhưng vấn đề của nó là làm cho ng khác chấp nhận nó như thực, còn nhìn vào ai cũng thấy quá fake thì mình nghĩ bạn nên để ý chút
    Kenzo1988 thích bài viết này
  11. Kenzo1988

bạn nói vậy thì mình xin ghi nhận ý kiến.nãy giờ bạn nói câu này đáng để chú ý nhất !^^
    hth02x1 thích bài viết này
  12. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

mình cũng thấy da bớt hồng đi một tẹo thì mod sẽ xinh hơn đấy.
    Hì hì, để cái tiêu đề là thấy hình như bạn ko muốn tiếp thu nhận xét mọi người mấy nhỉ, bảo mọi người cứ việc gạch đá trong khi nói mình thích màu này, chẻn khác nào bảo mọi người cứ việc chém, mình chả quan tâm ấy.
    Mình thấy thế thôi, có gì ko phải bỏ quá cho tại hạ.:*
    dzungdav thích bài viết này
  13. dzungdav

nếu bạn là photographer thì cũng nên lắng nghe chút ý kiến để hoàn thiện cho tốt chứ. Bạn cứ làm mình ko hiểu ý tưởng ấy :)) M có chụp 1 tấm thế này đúng theo chất ý tưởng đó. Tuy ko phải đẹp và cũng k tự nhận là đẹp nhưng nó hợp lí về ánh sáng và trông tự nhiên

và đây có thể tham khảo cái này. Nó làm rất tự nhiên mặc dù ừ thì là hàng fake

hell angel thích bài viết này
  14. Kenzo1988

hình bạn làm đẹp đó.tuy nhiên khi chuyển tông thì để ý da mẫu 1 chút.đừng cho nó ám vào quá.sau tay mẫu lá còn hơi xanh kìa bạn.xóa màu xanh kia luôn sẽ hợp lí hơn :))
  15. Kenzo1988

ơ...tớ mà ko quan tâm thì đâu có xông vào ý kiến @@
  16. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

đồng ý là bạn xông vào ý kiến, nhưng xem các ý kiến của bạn hầu như là phản bác lại các góp ý để bảo vệ quan điểm của mình ý...thân
  17. Holy.Player

Holy.Player Thành viên cấp 2

Người da đỏ chăng :))
  18. dzungdav

Mình đã bảo bạn rùi mà. Hình có thể k đẹp hoặc rất xấu nhưng hợp lí về ánh sáng và màu sắc. Nên mẫu của mình như chìm vào cảnh. Còn mẫu của bạn thì phẳng như bị ghép lên nền. M chỉ quan tâm đến đó thôi chứ đẹp hay xấu m ko dám
    Phán
  19. Kenzo1988

Vậy hả=))
  20. Kenzo1988

thấy bạn sinh ngày 1.1 giống cô bạn mình nên tạm thơi không ý kiến gì đấy:))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn