Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh chụp ở chung cư Tôn Thất Đạm và quận 2

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi matdanhbimat, 28/8/15.

Lượt xem: 5,502

1. matdanhbimat Mới đăng kí

Vì không có nhiều thời gian cho việc chụp ảnh, nên mình chọn 2 điểm là chung cư Tôn Thất Đạm và cầu cũ đường Trần Não. Mong mọi người góp ý thêm về góc chụp và ánh sáng cũng như cách blend màu.

...
  2. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Bạn có thấy là có 2 cái ảnh mod không nhìn vào máy ảnh là đẹp nhất không :))
    Cá nhân thôi nhé , mình thấy bạn chụp bị cứng và blend cũng không ok lắm , hóng tp sau
    phuongthustudio thích bài viết này
  3. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

4. Baomth

Baomth Mới đăng kí

Có vẻ là file hơi out chút xíu bác ạ. Bố cục chưa ngon, dáng còn cứng, có vẻ vđề bố cục đang là khó giải quyết trong những ảnh bạn up lên.
  5. matdanhbimat

matdanhbimat Mới đăng kí

Hehe, mình không gửi file gốc lên. quay tay nên chắc có vài tấm chưa ổn. Ừa mẫu là bạn nên hơi cứng không phải ng yêu
  6. -LCK-

-LCK- Thành viên cấp 1

mẫu trong giống Sam thế nhỉ, mẫu tươi nhưng thấy đúng là cả mẫu và thợ rất đơ :)
  7. Vintage Style

Vintage Style Thành viên cấp 1

Mẫu đẹp :D
  8. haitran.tnk

haitran.tnk Thành viên cấp 1

mẫu đẹp

Ủng hộ diễn đàn