Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bức Manipulation đầu tay

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Syaoran204, 23/2/14.

Lượt xem: 2,359

1. Syaoran204 Mới đăng kí

Lần đầu làm thể loại này mong mọi người góp ý:)

...
    Phạm Hữu Dư, gindevil, CaoChiNhan3 người khác thích bài viết này.
  2. Sói_Săn

Sói_Săn Mới đăng kí

Đăng stock lên nữa nha bạn ...
    Syaoran204 thích bài viết này
  3. NoNguyen

NoNguyen Mới đăng kí

hix!!mới học photoshop!!bjo moi lm dc zậy :((:((
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt cần đăng cả stock lên nữa thì mọi người mới có thể cho ý kiến được ;)

NoNguyen Nếu không muốn ra đảo vĩnh viễn thì đọc lại ngay cái này và làm gì tự biết ha /:)

Ngô Đức Huynh, CaoChiNhan, NoNguyen1 người khác thích bài viết này.
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

cảm giác vèo vẹo thế nào ấy. bác xoay mẫu đi một tý hoặc co nhỏ lại xem sao. Chi tiết hoa bên trái hơi rườm rà quá, chọn cành lá nào giản lược đi chút, blend lại màu cho màu và background để ảo hơn. Cánh của mẫu thì hơi cứng, dùng Ctr+T và warp kéo rộng ra cho mềm rồi để mờ đi, thế kia nhìn rõ là ghép.
  6. Syaoran204

Syaoran204 Mới đăng kí

Stock của m đây
    lenm : bạn nhận xét chi tiết và quá đúng, người to là do mình dùng nguyên ảnh làm bg mà không cắt người ra, kĩ thuật phối cảnh của m cũng chưa tốt sẽ học hỏi dần, cảm ơn bạn =)
    CaoChiNhan thích bài viết này
  7. NoNguyen

NoNguyen Mới đăng kí

hi.mình mới tham gia forum nên k để ý:D:D
  8. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Wow, tác phẩm đầu mà đẹp vậy :O

Ủng hộ diễn đàn