Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bức xúc với cách làm ăn của 4Share!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi hiep89k, 1/2/15.

Lượt xem: 2,418

1. hiep89k Thành viên cấp 1

Chào các bạn, lẽ ra mình không viết những dòng này. Nhưng vì quá ức chế nên đành phải nói. Hôm qua mình nạp VISA để mua gói 4Share 6 ngày. Sau khi xác nhận xong ngồi chờ 1 tiếng, 2 tiếng không thấy động tĩnh gì. Gọi để Support 2-3 lần nhưng chẳng ai bắt máy. Gọi vào số +84989281236 của thanglongmedia2010@gmail.com thì nhận được câu trả lời là "Anh giao dịch qua VISA nên hơi chậm, vui lòng đợi xíu". Mình đợi 9 tiếng, tài khoản vẫn chưa được lên VIP. Mail lên support@4share.vn thì chờ dài cổ vẫn không thấy gì. Và đến giờ thì vẫn chả có gì. Một công ty lớn như 4Share mà làm ăn như thế ! Thử hỏi chất lượng dịch vụ ở đâu ? THE BAD CLOUD !!!

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bức xúc trang đó thì post vào Góp ý cho diễn đàn này làm gì? có vấn đề về khả năng phân biệt à?
    Mrhoangpro thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ghóp ý cho diễn đàn =))
  4. newvietdesigner

newvietdesigner Thành viên cấp 2

Bác Dư có làm ở 4share à??? =))
    Chắc bạn ý có ý để anh em tránh dùng... :P
  5. hiep89k

hiep89k Thành viên cấp 1

Xin lỗi nếu post nhầm chỗ. Nhưng mình nói ra để anh em cẩn thận khi giao dịch qua VISA vơi 4Share thôi.
    Mrhoangpro thích bài viết này
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Lần sau mấy vấn đề ko liên quan đến diễn đàn thì post vào box CTLT nhé bạn! Đáng lẽ bạn sẽ bị ban cảnh 3 ngày vì tội post bài sai box đấy! Nhưng thôi chỉ move + nhắc nhở thôi đấy :)
    w32bigbang thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn