Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bạn cho mình hỏi lọc gió ô tô K&N có gì đặc biệt ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Xe cộ - Hàng công nghệ hitech' được đăng bởi mr jr, 9/5/15.

Lượt xem: 2,140

1. mr jr Mới đăng kí

Tình hình là gần đây mình mới được nghe qua về lọc gió K&N, thấy bảo lắp xong xe đi phê hơn hẳn nhưng giá lại đắt hơn hẳn so với lọc gió thường. Mong các bạn tư vấn cho mình biết thêm nhiều thông tin về lọc K&N.

...
  2. Minhthunguyen

Minhthunguyen Mới đăng kí

Theo mình biết thì lọc gió K&N thường dùng cho các dòng xe thể thao giúp tăng thêm công suất, tuy nhiên nếu xe bạn không cách âm tốt thì sẽ hơi ồn nhé. Nhưng được cái là chạy rất bốc nên rất phê, bên cạnh đó lọc gió K&N sẽ lọc không khí sạch hơn, thời gian bào trì lâu hơn.

Nếu oto thì có thể lắp là chạy ngay, còn xe máy thì phải độ máy (đa số phải độ) thì mới có thể chạy được nếu không muốn máy bị hụp.

Ủng hộ diễn đàn