Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các cao thủ vẽ hộ em theo hình này với (Đừng spam em tội nghiệp)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi Tuyet Lanh, 16/4/13.

Lượt xem: 2,842

1. Tuyet Lanh Thành viên cấp 1

Chẳng là bên em đang cần làm mới lại logo theo ý tưởng thế này
    Nhưng các bên quảng cáo thiết kế theo ý tưởng này sếp em đều không vừa ý. Em đang rất cần, Mong nhận được sự giúp đỡ
    Trân trọng cảm ơn

[​IMG][​IMG]

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Link ảnh phải có đuôi jpg, jpeg,Gif........ nhé bạn, fix lại ngay không bạn sẽ bị Ban.
  3. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

Baner luôn cũng đc . chẳng hiểu sao bây giờ VDs cứ có 10 topíc thì có đến 2 pic như thế này , toàn là các newbe không đọc kỹ nôi quy đã post bài
  4. Tuyet Lanh

Tuyet Lanh Thành viên cấp 1

Mình vội quá, nhưng mình không biết sửa thế nào? Giúp mình với, ban nick thì die ~X(
  5. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Có tiền công ko :D. Ko thì úp cái ảnh em lên cho anh làm stock thì anh giúp:">
    lenm thích bài viết này
  6. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Bấm vào cái đăng ảnh, bấm tiếp vào cái phần hướng dẫn, đù, đăng bài mà k thèm đọc nội quy à, up lên cho mod thấy, band mấy ngày cho nhớ

Ủng hộ diễn đàn