Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách sử dụng blogger của google

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi Khung Long Pro, 11/6/14.

Lượt xem: 1,983

1. Khung Long Pro Thành viên cấp 2

Hi cả nhà mình mới tìm hiểu về blogger của google. Bạn bè, anh em nào có kinh nghiệm thì chia sẻ giúp đỡ mình với
    kb giao lưu với mình nhé
    fb: https://www.facebook.com/KhungLongPro?ref=tn_tnmn
    cảm ơn mọi người >:D<

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Diễn đàn có box Blogspot đấy, bạn có thể vào đó tham khảo. Những gì cần biết bạn có thể tham khảo Google trước, nếu bí quá có thể lên diễn đàn lập topic hỏi :) (nhớ lập đúng box Blogspot)
    Khung Long Pro thích bài viết này
  3. Khung Long Pro

Khung Long Pro Thành viên cấp 2

4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mình đã nói gì nhỉ? Cái gì muốn biết thì cứ Google đi chứ, bạn search từ khóa "bo go tieng viet cho blogspot" chưa?
  5. Khung Long Pro

Khung Long Pro Thành viên cấp 2

sory mình viết chưa rõ. ý mình là làm trang vietdesigner bên mình có thể gõ tiếng việt mà không cần bật unikey như của bên Nhật Tảo không. vì mình toàn tắt vì lí do như trên

Ủng hộ diễn đàn