Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách xử lý cơ bản một tấm ảnh chân dung bằng photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Ndvndv, 17/11/14.

Lượt xem: 1,986

1. Ndvndv Banned

Chào các bro,
    Em có vài tấm ảnh tốt nghiệp của bạn em muốn chỉnh sửa ảnh sáng, màu sắc và một số nét trên khuôn mặt.
    Nói chung là chế biến cơ bản một tấm ảnh để trong hoành tráng hơn.
    Không biết có bro nào có tut nào dễ dễ học cho một beginner như em thì giới thiệu cho em với ạ
    Em chân thành cảm ơn.

...
  2. bạn search tren mạng có nhiều video dạy mà
  3. kemmitkute

kemmitkute Mới đăng kí

bác cứ đưa ảnh lên đây,e sẽ làm thử cho bác xem nếu bác thấy đẹp thì em viết tut luôn
  4. Ndvndv

Ndvndv Banned

Bạc ơi, mình có nhiều ảnh lắm, nhưng post đại diện tấm này
    Nếu được bạn xem qua rồi cho mình cái tut nha Cảm ơn nhiều ạ :)
  5. kemmitkute

kemmitkute Mới đăng kí

vậy bạn đưa thẳng cái ảnh nào quan trọng lên đây đi mình làm luôn cho, đỡ tốn thời gian
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Những ảnh dạng này ko cần làm gì cầu kì, chủ yếu là cắt cúp, nâng sáng, làm mịn da, xóa rác... tự khắc ảnh sẽ ấn tượng lên thôi :D
  7. Ndvndv

Ndvndv Banned

Bác kemmikute ơi,
    Vì số lượng ảnh phải 40-50 tấm, vậy nên mình mới muốn tự chỉnh :(
    Bác Thiên Ma, vì mình không biết những thủ thuật đó nên mới đi hỏi nè :(

Ủng hộ diễn đàn