Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần cao nhận vào giúp Audio Visualizer

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi newmen, 15/4/16.

Lượt xem: 2,706

1. newmen Mới đăng kí

Mình đang muốn làm 1 video dạng như trap nation , các bạn nghe trap nhiều sẽ biết dạng video này , thì mình có xem hướng dẫn theo link này
    , tới đoạn khó là soundkey , phần output 2 và 3 của mình không nhảy lên được như trong video , mình không hiểu lý do nào mà trong video output nhảy theo nhạc , còn mình thì không , do mình vẽ phần ranger sai , hay là vì lí do gì mong cao nhân chỉ giáo , em cảm ơn rất nhiều :'(

...
  2. newmen

newmen Mới đăng kí

Có bro nào biết vào giúp em được không ạ :(
  3. anhpas0

anhpas0 Thành viên cấp 2

phải ngồi xem tut rồi lên đây giúp bạn :v
  4. newmen

newmen Mới đăng kí

anhpas0 mình xem đi xem lại rồi , mà vẫn không hiểu tại sao nó lại như vậy, bó tay thật :(
  5. Phan Lâm Tùng

Phan Lâm Tùng Mới đăng kí

Bạn xài after effect phiên bản nào? . vấn đề này chỉ bị ở bản after effect cc 2015 13.5 . update lên 13.7 thì lỗi sẽ được fix . Hoặc bạn nên xài bản CC 2014 nhé!

Ủng hộ diễn đàn