Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần Lắm Một Ý Kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Paul Quach, 30/7/14.

Lượt xem: 2,140

1. Paul Quach Mới đăng kí

Chào các bạn, tôi Sinh năm 1987, có sở thích đam mê piano từ lâu nhưng vì hồi đó không có điều kiện theo học. Bây giờ thì có điều kiện rồi nhưng tôi phân vân không biết có nên theo học hay không vì cũng hai bảy hai tám tuổi rồi. tôi định đăng ký một khoá chuyên nghiệp khoảng 7 - 9 năm ở mấy trung tâm âm nhạc để theo chuyên Piano, vì dù tuổi cao nhưng niềm đam mê vẫn còn, cộng với tư chất cũng không đến nỗi kém cỏi, hơn nữa tôi có ý định là sau khi có chút trình độ rồi sẽ đăng ký để phục vụ cho nhà thờ (đệm hát cho ca đoàn). cái mà làm cho tôi do dự chỉ là tuổi hơi cao rồi nên ngại đi học với lớp trẻ thôi, kiều mà mặt già chát mà còn ngồi học căn bản thì ngại chết được. mong mọi người cho ý kiến (nhất là những bạn giỏi piano hoặc đang theo học). Cảm ơn đã ghé thăm

...
    ZinP thích bài viết này
  2. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

em nghĩ anh ( chị ) tuổi cao , kinh nghiệm trường đời nhiều thì chắc mặt cũng dầy lắm rồi sao lại phải ngại con nít hôi sữa nhỉ :3 :3:3 :3:3 :3
  3. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

đúng rồi, bác cứ thực hiện ước mơ thôi, bọn trẻ nó nghĩ gì thì kệ nó, bác 30 tuổi rồi nên đứ nào ý kiến cứ gặp riêng nó nói chuyện ra trò là im hết :))
  4. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

vậy thì học tron g nhà thờ đi, cái mà học đàn cho nhà thờ thì nhiều ng dạy mà, nhà thờ này ko dạy thì tìm nhà thờ khác xin học, đứa bạn mình nó từ đồng tháp mà lên tới vĩnh long học piano á,,

Ủng hộ diễn đàn