Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tư vấn kẹp file cho Công ty du lịch

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi nguyenquangmt, 5/5/16.

Lượt xem: 3,140

1. nguyenquangmt Mới đăng kí

Tình hình là mình đang thiết kết kẹp file cho 1 công ty du lịch.
    Bên khách hàng có 1 số yêu cầu sau khi mình gửi file thiết kế
    1. Làm Maket kẹp file đơn giản làm sao nổi bật được thương hiệu công ty Du lịch Duyên Dáng Việt Nam.
    2. Về màu sắc : Bạn có thể thiết kế 1 mẫu Đỏ Đun, 1 Mẫu Xám Bi, 1 Mẫu Vàng Gold.
    3. Về Hình Ảnh: Có thể đa dạng hình ảnh đẹp trên mạng không nhất thiết phải lấy hình ảnh trên website.
    Mình đang khá bí về phần ý tưởng làm sao để nổi bật được thương hiệu công ty.
    Đây là trang web về công ty: .dulichduyendangvietnam.com
    Theo như ý mình hiểu phần yêu cầu 1 của bên họ ,có nhiều khả năng họ muốn cho hình ảnh áo dài vào kẹp file
    (vì tên công ty là Công ty TNHH Thương mại và Du lịch Duyên dáng Việt Nam) Mình thấy bên web của họ cũng dùng hình ảnh này.
    Nhưng mình lại sợ kẹp file mà dùng cả hình cái ảnh cô gái mặc áo dài có cảm giác không ổn lắm.
    Mọi người cho mình một số gợi ý với.hic
    Còn đây là bản mình đã thiết kế và khách yêu cầu phải thiết kế lại.

...
  2. bdesign

bdesign Banned

Sao cứ thích chia 5 xẻ 7 cắt chéo lung tung nát bươm như thế?
  3. nguyenquangmt

nguyenquangmt Mới đăng kí

bdesign Cảm ơn đóng góp ý kiến của bạn, đúng là mình không nhận ra lỗi đó thật.
    Đây là bản mình đã làm lại.
    Mai nabi thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn