Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cập nhật tình hình chuẩn bị offline Việt Designer tròn 7 tuổi

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 23/10/18.

Lượt xem: 13,879

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Chào các bạn, vậy là đến hẹn lại lên, Vietdesigner.Net lại chuẩn bị tròn 7 năm hình thành và phát triển. Và để kỉ niệm cho sự kiện này sẽ offline trên mọi miền tổ quốc (Hà Nội - Đà Nẵng - TPHCM - Cần Thơ), và để công tác offline được chuẩn bị tốt mình sẽ tạo topic cập nhật tình hình từ từ thông qua group Cộng đồng Designer Việt Nam trên Facebook để mọi người có thể nắm bắt và ko bỏ xót bất cứ thông tin quan trọng nào của buổi offline.

Hiện tại thời gian dự kiến tổ chức offline là ngày chủ nhật 25/11/2018. Còn giờ giấc chính xác offline sẽ tùy thuộc vào mỗi miền. Và địa điểm chính xác tổ chức offline của mỗi miền cũng sẽ được cập nhật từ từ cũng như nội dung cụ thể của buổi offline. Vậy nên bạn ko nên bỏ xót bất cứ bài đăng thông báo nào của mình trên Facebook nhé :D
    Sẽ còn cập nhật thường xuyên, các bạn nhớ hóng và ko bỏ bất cứ post nào nha :)

P/s: Sẵn trả lời câu hỏi thường gặp: "Làm sao để có áo hoặc có quà?" - trả lời: hãy tham gia ofline. Hỏi "Em newbie hay ko biết gì về thiết kế có tham gia được ko?" - trả lời: ai cũng có thể tham gia được. Hỏi "Làm sao để đăng ký?" - trả lời: khi nào xong hết phần chuẩn bị sẽ có link đăng ký cho cả 4 miền.

ĐÃ CÓ TOPIC ĐĂNG KÝ OFFLINE CHÍNH THỨC RỒI NHÉ CẢ NHÀ, BẤM XEM TẠI ĐÂY: https://forum.vietdesigner.net/thre...-7-tuoi-o-ca-4-mien-bac-trung-nam-tay.148764/

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

3. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

:+1::like:
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Nhanh thật, mình nằm vùng ở đây cũng đc gần 7 năm rồi @@
  5. mrhihi113

mrhihi113 Thành viên cấp 1

7 tuổi là vào lớp 1 rùi :v
  6. hungleemedia

hungleemedia Thành viên cấp 1

Hy vọng có ở HN :D
  7. yaiyaira22

yaiyaira22 Thành viên cấp 2

Hi có off ở HCM không anh! Lâu quá chưa đi off diễn đàn nào hi. Nhìn bác Dư hơi giống 1 ông anh từng off bên yeudohoa.net
  8. Phạm Hữu Dư

hungleemedia yaiyaira22 mình buồn 2 bạn quá, viết mỏi tay để cho đẹp chứ ko bao giờ chịu click đọc :)
  9. Phạm Hữu Dư

10. Đoàn Văn Thắng

Đoàn Văn Thắng Thành viên cấp 1

ôi em cũng đã nằm vùng được hơn 5 năm rồi cơ à :)) thu xếp gặp các bác 1 bữa mới được
  11. Phạm Hữu Dư

tieuconuong thích bài viết này
  12. LoveGhost

LoveGhost Thành viên cấp 2

sg ké 1 slot nha mod
  13. Phạm Hữu Dư

Đoàn Văn Thắngripper04 thích bài viết này.
  14. Sa Ngô

Sa Ngô Mới đăng kí

Ai team HCM thì like làm quen cái ;))
  15. shalach

shalach Mới đăng kí

Lót dép hóng tin mới, hay khu vực HCM thì off dời xuống nhà anh Dư ở Bà Rịa luôn nhỉ :D
  16. Dang Deity

Dang Deity Mới đăng kí

Team Hà Nội boss ơi :D:D:D
    Phạm Hữu DưHung Fieu thích bài viết này.
  17. Phạm Hữu Dư

18. Phạm Hữu Dư

shalach ban đầu cũng tính mời mọi người ghé nhà mình ở Bà Rịa để tổ chức offline sinh nhật năm nay, cơ mà nghĩ đi nghĩ lại hạ tầng chắc chưa đủ đáp ứng nên thôi để off xong mời mọi người xuống thăm thân mật sau vậy :D
  19. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Ai khu vực lanh quanh HCM làm quen trước đi đến đó gặp nhau đỡ ngại ngùng! :D:D
  20. LoveGhost

LoveGhost Thành viên cấp 2

sg cuối tuần off làm quen trước đi

Ủng hộ diễn đàn