Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Câu chuyện đi tìm lại một Hà Nội xưa của 4 chàng trai 9X.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi vlogplus2015, 9/1/15.

Lượt xem: 2,045

1. vlogplus2015 Mới đăng kí

Những ca khúc viết về Hà Nội dường như luôn đẹp, bởi chính chất liệu tạo ra nó, và bởi tình yêu mà chúng ta dành cho nó. Cho dù ở thời đại nào đi chăng nữa thì tình yêu đó vẫn luôn vẹn nguyên như thế.

Hà Nội mang một vẻ đẹp bình dị và sức sống tiềm tàng như khiến biết bao nghệ sĩ xao xuyến, để từ đó tạo nên những nốt nhạc đi cùng thời gian nhằm ngợi ca Hà Nội.

“Hà Nội phố giấu em ở đâu” gợi lên một không gian yên bình của Hà Nội trong một buổi chiều thu, xong cũng mang đến một sự náo nhiệt của thời đại. Có lẽ chính nét đẹp cổ kính, hương hoa sữa quen thuộc hay bóng người con gái mặc áo dài trắng đã giúp người nghệ sĩ thăng hoa trong cảm xúc đến vậy.

...
    Thanh Nga 1995 thích bài viết này
  2. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

Không muốn nói là hay nhưng nghe được ^^
    Ủng hộ các bạn :D
    vlogplus2015 thích bài viết này
  3. vlogplus2015

vlogplus2015 Mới đăng kí

Cám ơn bác đã ủng hộ em hihi <3
  4. Thanh Nga 1995

Thanh Nga 1995 Mới đăng kí

Nghe giai điệu cũng được đấy, được nhất khoản rap, chất phết ạ :3 ai rap đó bác :3
  5. Duy Qắn

Duy Qắn Mới đăng kí

Giai điệu hay quá thớt ơi nhạc cũng hay nữa
    Thanh Nga 1995 thích bài viết này
  6. Thanh Nga 1995

Thanh Nga 1995 Mới đăng kí

Cám ơn các bác ủng hộ em nha :P :P
  7. NTdep

NTdep Mới đăng kí

Nhạc khá hay đó bác. SỸ nhìn cũng được :)
  8. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

vlogplus2015 nói thế thôi chứ mấy hnay e nghe suốt :3
  9. vlogplus2015

vlogplus2015 Mới đăng kí

Cám ưn các bác ủng hộ em nha :P

Ủng hộ diễn đàn