Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi-A] Chibi Tỏ tình là lá la ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi chibia2014, 8/3/14.

Lượt xem: 3,290

1. chibia2014 Mới đăng kí

Xin chào Các bạn ảnh này mình vữa vẽ xong thấy hơi ưng ý mình nên UP lên chia sẽ cho các bạn xem , mình thì tập vẽ cũng gần 11 tháng rồi , không giống như các thánh kia mới vẽ ^^ mà vẽ rồi là y như Super chibi
    mong là không gạch vs đá gì haha , nhà mình xây đủ rồi

Nick FB ạ có gì kết bạn giao lưu với mình , mình thì dễ tiếp xúc lắm haha ( chưa đủ để đăng link nên các bạn coppy rồi dán vào FB
    /tuan.anh.vietnam362

...
    pipicodon, phuongminhtue, Mei5 người khác thích bài viết này.
  2. chibia2014

chibia2014 Mới đăng kí

Rất tiếc và xin lỗi bạn ạ , không phải mình không muốn chia sẽ kinh nghiệm này với các bạn , do là vấn đề bảo mật nên mình không thể TUT đc , mình chỉ hướng dẫn những cách vẽ chút chút ở bên SAI thôi , còn phần chi tiết ở bên PTS thì mình Xin lỗi ạ , Thông cảm !
  3. changtraitronggio

changtraitronggio Mới đăng kí

đúng là có đẹp đấy , cho bác 1 like ^^
  4. tieudongchi

tieudongchi Mới đăng kí

nhìn bức này mai đi mua kem bán liền nhưng k dại như nam chính, mình sẽ ghi biển chỉ bán cho nữ chứ k gặp gay có mà bỏ kem mà chạy =))
  5. chibia2014

chibia2014 Mới đăng kí

vãi cả quá trình mua kem của bác haha , gặp gay là chạy ngay nào ta còn chừng chờ gì mà ở lại để nó sờ kaka #:-s
  6. dnkg87

dnkg87 Thành viên cấp 2

Hôn anh đi rồi anh cho ăn kem.
    Thôi không cần hôn, lại anh cho ăn kem luôn này:))
  7. chibia2014

chibia2014 Mới đăng kí

Bác hay nhỉ ^^ =D>
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn