Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Nhờ các cao nhân tô màu giúp e ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi LeeRyung, 16/2/13.

Lượt xem: 5,900

1. LeeRyung Thành viên cấp 1

LÀ thế này ạ .. e có ý định vẽ 1 bức kiểu như chibi hay cartoon để tặng cho ng yêu e. Nhưng mà trình độ có hạn ... chỉ ngồi vẽ đc ra ntn thui còn phần lên màu em chịu chết ạ ... cố gắng từ sáng tới giờ mà màu cứ be bét ... :(( Thế nên mong các ace 4rum giúp đỡ tô màu cho e tấm này vs ạ ... e xin cảm ơn trc và hậu tạ các bác 1 chầu cafe! ^^
    Đây là bức e vẽ
    Còn đây là ảnh thật ạ

...
  2. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

cuibappt, namktsLeeRyung thích bài viết này.
  3. LeeRyung

LeeRyung Thành viên cấp 1

a thế để mình đi nét lại ^^
    Đã đổi anh đi nét theo cách của bạn Thủy Mắt Tít ...
    Hóng cáo nhân vào giúp đỡ #-o
  4. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Đã đi nét được rồi thì tiếp tục làm nốt theo tut đi bạn ;)) có gì vướng mắc mọi người sẽ giúp đỡ :3 thời gian bạn tự vọc tự lên màu có lẽ còn nhanh hơn tg chờ đợi đấy :D
    LeeRyung thích bài viết này
  5. Kizx

Kizx Thành viên cấp 2

Đi nét đứng vậy coi chừng nó bị nhòe màu đó bạn :))
  6. chivaz

chivaz Thành viên cấp 1

Tặng Bạn :D vẽ vội qá vì chuẩn bị đi ra ngoài có xíu việc ^^[​IMG]
    Jason B, LeeRyungKizx thích bài viết này.
  7. Kizx

Kizx Thành viên cấp 2

Giỏi đừng hỏi :v
  8. LeeRyung

tks bác nhiều nhé đẹp lắm ạ ... Em đi công chuyện giờ mới về ... Bác ở đâu rảnh rang e xin bác chỉ giáo ạ?! ^^
  9. LeeRyung

^^ mình cũng đang tập tô màu nhưng khoản sáng tối gà quá nên chưa đc ra hồn. Chắc còn phải cố gắng nhiều.
  10. LeeRyung

mình cũng thử đi nét theo P rùi dùng B mà chắc chưa quen tay nên là khá run. Còn phải học tập khá nhiều nữa! ^^
  11. chivaz

chivaz Thành viên cấp 1

Mình ở HN bạn ak ^^ rảnh rảnh mới lên 4rum giao lưu cùng các bạn :"> có dịp hnao mih giao lưu nha
  12. LeeRyung

oke a bc ^^ 1 lần nữa tks bạn nhìu ^^

Ủng hộ diễn đàn