Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi về tạo menu ngang cho Blogspot

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi DucChung, 13/7/15.

Lượt xem: 2,612

1. DucChung Mới đăng kí

Anh em cho em hỏi là làm sao để tạo menu ngang cho Blogspot và làm sao để tạo bài viết nằm trong menu em tạo bài viết nó toàn nằm ở ngoài trang chủ thôi, em đang newbie nên còn học hỏi nhiêu mong các anh chỉ giáo thêm.Em cảm ơn rất là nhiều

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Menu cho Blogspot thì chỉ cần Google xíu là ra, sau khi tạo Menu rồi chỉ việc chèn link bạn muốn vào từng menu thôi :)
    DucChung thích bài viết này
  3. DucChung

DucChung Mới đăng kí

Lấy link ở đâu để chèn hả anh,Coppy Url của bài viết đó page vào đâu
  4. rubia

rubia Thành viên cấp 3

DucChung : bạn nên tìm hiểu 1 chút html cơ bản + CSS cơ bản là làm được thôi, dễ lắm.
  5. DucChung

DucChung Mới đăng kí

Đây này mấy anh chỉ giúp em với em đã làm rồi mà bài viết chỉ nằm ngoài trang chủ thôi, không nào trong menu em đã thêm nhãn nhân vật mà vẫn ko đc

6. rubia

rubia Thành viên cấp 3

chỉnh thẳng vô html đó bạn, nếu bạn có template sẵn thì dễ, chứ tự viết thì mình e k thể đâu.
  7. DucChung

DucChung Mới đăng kí

Nhưng chỉnh html chỉnh đâu chỉnh cái gì ạ,Pase cái url vào cái html ạ
  8. rubia

rubia Thành viên cấp 3

tóm lại là bây giờ bạn này muốn chỉnh lại template hay là tự viết? nếu chỉnh thì vô chỉnh html của mẫu để search mấy cái label hay dấu # trong dấu nháy sẽ thấy. vọc vài lần sẽ hiểu thôi.

Ủng hộ diễn đàn