Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình hỏi sử dũng màn hình nào chất lượng cho phòng game?

Chủ đề thuộc danh mục 'Xe cộ - Hàng công nghệ hitech' được đăng bởi huyenanhfo, 18/1/17.

Lượt xem: 5,942

1. huyenanhfo Banned

Hỏi các bác chút, em đang có nhu cầu mở 1 phòng game tầm 35-40 máy thì không biết nên chọn màn hình loại nào ợ. Thùng máy thì em cũng đầu tư ngon lành rồi. Em có hỏi vài ng quen biết thì nói nếu muốn tiết kiệm chi phí thì có thể dùng hàng nhập khẩu (nói thẳng ra là hàng cũ TQ nhập lậu). Tính em thì kĩ, nhiều lúc suy nghĩ, cất công đầu tư rồi mà xài trúng lô hàng dởm thì tiêu. Mấy bác tư vấn cho em với ạ, nếu ko xài hàng nhập khẩu này thì chọn màn nào lắp phòng game tốt ạ?

XÁC NHẬN TOPIC NÀY SEEDING CHO LG, TẤT CẢ THÀNH VIÊN ẢO SEEDING SẼ BỊ BAN NICK VĨNH VIỄN

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/1/17
  2. ngoc_katy09

ngoc_katy09 Thành viên cấp 2

quán net thì dùng màn AOC cho nó kinh tế trong tầm tiền bác à
  3. Hàng nhập lậu toàn hàng ci cền hen , mua về bệnh thêm chứ đâu
    Nên mua con LG như mình nè 24in
  4. hantutruong

hantutruong Mới đăng kí

Vì vậy, quả thật sử dụng màn hình cũ, nhập lậu đúng là tuy rẻ mà mắc đúng không các bạn.
  5. toantoren

toantoren Banned

net thì xài lg lướt cho khoẻ phù hợp với số lượng nhiều nè :v
  6. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

7. Nguyen Van Cao Ky

Nguyen Van Cao Ky Mới đăng kí

Em thấy nhiều quán sài màn BenQ lắm !
  8. backnguyennn

backnguyennn Banned

hàng nhập khẩu gì, toàn hàng cũ xì hư hỏng được tân trang thôi
  9. toantoren

toantoren Banned

không biết công an VN can thiệp zụ này chưa ta ? Nếu có thì hãy mạnh tay lên ạ
  10. hongnhatphi68

hongnhatphi68 Banned

Thường thì màn hình cũ nhập lậu có thể gặp lỗi bóng hình, loang màu, hay xuất hiện kẻ sọc, gây hại cho mắt của người sử dụng thậm chí có gây ra nguy cơ cháy nổ các linh kiện bên trong.
  11. backnguyennn

backnguyennn Banned

Phòng game thì cần mà có độ bền trâu chó và BH thật tốt, 1 vote cho LG. Phòng game của em cũng đang dùng đây
  12. trietgay

trietgay Banned

Thường thì màn hình cũ nhập lậu có thể gặp lỗi bóng hình, loang màu, hay xuất hiện kẻ sọc, gây hại cho mắt của người sử dụng thậm chí có gây ra nguy cơ cháy nổ các linh kiện bên trong.
  13. hungyomost

hungyomost Banned

14. toantoren

toantoren Banned

Vậy có bác nào tư vấn giup em, tầm 10 triệu thì nên mua màn hình naò, PC nào để photoshop và bắn đột kích ạ! Chỉ 2 trò này là mình thường xuyên đụng vào
  15. huyenanhfo

huyenanhfo Banned

cám ơn mấy bác, kiểu này chắc em đầu tư 1 dàn màn LG mới luôn cho chắc ăn, đi dạo vài vòng thấy các phòng game toàn dùng màn LG
  16. toantoren

toantoren Banned

mua 1 cái màn hình lậu của TQ giờ hối hận cả đời nè bạn bay 3tr :v
  17. buiquochuynn

buiquochuynn Banned

Mấy con màn hãng cũ nhanh xuống lắm bác ơi, hên lắm thì cỡ 3-4 tháng là đi toi cái màn hình, rớt panel liên tục, oải lắm. Làm dàn màn chính hãng đi bác.
  18. trietgay

trietgay Banned

thường thì máy lậu + máy cũ xài 1 thời gian rất nhanh hư
  19. Nước mình thì thấy hàng lậu hàng nhái tum lum không , ai ko biết là ăn nợ ngay
  20. toantoren

toantoren Banned

hàng nhập khẩu gì, toàn hàng cũ xì hư hỏng được tân trang thôi

Ủng hộ diễn đàn