Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình xin vài cái ideas về logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi bong bong mua he, 30/5/13.

Lượt xem: 2,094

1. bong bong mua he Thành viên cấp 3

Mình có làm vài cái Brainstorming nhưng đều bị bế tắc . Mình làm về shop socola với cái tên là " Sweet Choco" nhưng chưa làm được cái nào ra hồn làm gần 10 cài mà cái nào cũng sai trầm trọng . Mình không nghĩ ra được cái mảng nào và lấy hình tượng gì đễ làm ra cái logo đó hết . mọi người trong 4r có thể cho mình gợi ý ,hình ảnh hay ý tưởng gì cũng được cám ơn nhiều nhé ^:)^

...
  2. Janie Lê

Janie Lê Mới đăng kí

tớ nghĩ nên tạo hình nghệ thuật cho chữ thôi khỏi làm cái hình tượng làm j, nghệ thuật chữ vẫn đẹp như thường à
    bong bong mua he thích bài viết này
  3. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

hazz.... ^_^ làm sao đây ta ~X( nhiều khi đi ngoài đường mà cứ gầm rú lên há Janie Lê mình muốn sao thì nó hay rồi đằng này cái logo nó còn biểu trung cho ý nghĩa shop... làm cho đối tượng nào .... màu sắc ra sao .... trời ơi ..... Điên mất. chỉ cần lòi ra cái logo thì cái gì cũng ra chứ mắc kẹt ở cái khúc này rồi

Ủng hộ diễn đàn