Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cho những ai chưa biết] Tài khoản fshare nhóm 20k/ 4~6 tháng

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi khihocogay1, 5/6/13.

Lượt xem: 7,444

1. khihocogay1 Thành viên cấp 2

Vì mình thấy nhiều người chưa biết đến, nên share lên đây cho mọi người cùng biết...​
    Có rất nhiều bạn bán acc fshare vip nhóm chỉ với 20k mà dùng hơn 4 tháng đấy...(hình như đang là 6 tháng chỉ với 20k)​
    Mình cũng chả phải người bán gì đâu, mà cũng chỉ là người sử dụng dịch vụ này thôi, dùng cũng lâu rồi.​
    1 acc fshare vip nhóm sẽ có khoảng 5~7 người dùng, và khi dùng thì hầu như chả gặp lỗi gì cả, mình dùng được 6 tháng rồi mà chưa 1 lần đăng nhập trùng lặp, cứ như 1 mình dùng... Get link xong thì out thôi...​
    Mình hay down film fshare nên xài, mà thấy rẻ à, 1 tháng chưa đến 5k, 1 tuần~ 1.000vnđ​
    Trước mình xài acc nhóm bên các bạn Vn zoom, nhưng mà giờ mấy bạn ấy đang tạm dừng dịch vụ, nên chuyển qua mấy bạn bên hdvietnam​
    Đăng luôn cái link cho các bạn đăng kí acc fshare
    Code:
    http://www.hdvietnam.com/diendan/180-cho-tang-accounts/470101-share-account-vip-fshare-theo-nhom.html
    Còn acc 4share chắc nhiều bạn cũng biết rồi, dùng cái funny cho sim viettel ý, nhưng hình như chỉ max từ 0~7h sáng​
    Xin nhắc lại là mình ko phải người cung cấp dịch vụ này, mà chỉ là chia sẻ cho các bạn biết mà xài...thôi

...
    TONE.Rs, Đoilơ ViệtDesigner, mgr1 người khác thích bài viết này.
  2. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

Up lên cho những ai chưa biết....
  3. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Phim hả, mình toàn down trên HDVNbits, còn nếu game thì bữa nọ được anh Smod chỉ cho host megashare bên vn-zoom :v
    Trước cũng đăng ký tài khoản fshare vip cả tháng trời, mà xài có 2-3 lần XD
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Hay nhỉ,.. thằng anh mình hay down film về để cả 2 thằng xem, chắc rủ nó 2 thằng chung tiền đăng kí acc 1 năm luôn bữa sau ra win 9 có acc vip down về cho sướng + down phim bom tấn,. thanks chủ thọtttt :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn