Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chùm ảnh chế Next Top bá đạo...cười đến ngất mất thôi cả nhà ơi

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi MinhMinh90, 19/5/17.

Lượt xem: 2,773

1. MinhMinh90 Mới đăng kí

Hí hí ....em mới học photoshop trổ tài cho cả nhà xem bức ảnh chế nhé. Nếu được ủng hộ emm sẽ làm dài dài, cho em xin like để lấy tinh thần nào...........\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@MinhMinh90 : Hình nào là hình bị chế, và chổ nào là chổ "chổ tài Photoshop" vậy ? sao mình hok nhìn thấy "chổ" nào là "tài" , và chổ nào là "cười" cả ! :)) (xem hình dc bình thường).
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/5/17
    MinhMinh90 thích bài viết này
  3. Van Nam

Van Nam Mới đăng kí

MinhMinh90 bạn này có vẻ là fan của next top nhỉ, nhưng ảnh chế hiền quá, thêm chút bá đạo nữa đi
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. MinhMinh90

MinhMinh90 Mới đăng kí

tranvan.muon, anh ơi em quên bỏ chữ tài zô ngoặc đơn, em con gái mà sân si đi học media cộng với ghiền mấy chương trình thời trang, nên tụ lại "phá phách" photoshop tí, có gì anh chỉ thêm ~^o^~~^o^~~^o^~~^o^~
  5. tranvan.muon

@MinhMinh90 : Hok phải vấn đề gõ chữ, mà là Photoshop hình ảnh kia kìa, a thấy có 3 người, thì người nào đã bị chế vậy ? hình chưa chế là hình thế nào ? hình góc đâu rừi ?
  6. MinhMinh90

MinhMinh90 Mới đăng kí

tranvan.muon Hình em lụm trên mạng rồi ghép lại oh, ha ha ha, em mới học chế ảnh nên ko biết nhiều, sư phụ chỉ giáo :D:D:D:D
  7. tranvan.muon

@MinhMinh90 : ở đây show hình, phải nói dài dòng tí xíu đê, hình nào đã bị chế, Là hình bên phải bà mập bị chế, hay là hỉnh bên trái gái đẹp bị chế vậy ?
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/5/17
  8. Van Nam

Van Nam Mới đăng kí

tranvan.muon tui hiểu hình này nè. Bà cầm mic là Miss Trang Lê, bù trùm thời trang, sản xuất Next Top, 2 bà nội kia một là Phạm Hương, 2 là Hoàng Thùy đã từng là thí sinh Next Top giờ lại là HLV The Face ,,,,,, hài vãi chưỡng
  9. tranvan.muon

@Van Nam : Vậy àh, vậy là phải biết họ là ai, mới cười dc, hèn gì mình hok biết họ là ai, nên nhìn hoài, cũng hok cười nỗi, bi giờ phải cười "bá đạo" 1 phát, để cho chủ thớt mừng ! ha ha ! =)) :)) =)) :)) =)) :))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn