Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Clip] Happy Birthday - Ngox Sakura [ Chất Lượng]

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Yuki, 12/3/13.

Lượt xem: 2,290

1. Yuki Thành viên cấp 1

<3 Em à !
    <3 Hôm nay là một ngày thật sự đặc biệt của riêng em. Anh cũng không biết tặng em những gì như người ta vẫn thường tặng em trong ngày đặt biệt này. Anh có một món quà nho nhỏ gửi đến em.
    <3 Có thể món quà của anh tặng nó không lung linh,có thể nó không bằng những món quà của bao người khác,nhưng đây là món quà được kết tinh từ cảm xúc, từ những tình cảm anh dành cho em.
    <3 Anh chúc em có một ngày sinh nhật thật vui, đầy ý nghĩa và tràn ngập tiếng cười em nhé !

Effect : Yu Ki
    THANKS FOR WATCHING

...
    Lonewind thích bài viết này
  2. kelnguyen

kelnguyen Thành viên cấp 2

hiệu ứng thì đệp nhưng ko thích vì đây nà video ảnh mà chẳng nhìn đc rõ ảnh. nên cho hiệu ứng chậm nại
  3. Yuki

Yuki Thành viên cấp 1

hi.minh lam theo nhac cho n phu hop ma.co ve hinh anh thi minh chup bang dien thoai nen doi khi xem hok dc tot.ban thong cam nhe.^^ co the thi ban chon che do 720p xem thi de ro hon nhieu.thank

Ủng hộ diễn đàn