Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có ai biết chỗ nào cần tìm người mẫu vẽ không ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Jessie20, 14/6/13.

Lượt xem: 2,845

1. Jessie20 Mới đăng kí

Như câu hỏi trên, bạn nào biết chỉ giúp mình nhéz

...
  2. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Có . Mà bạn ở đâu bạn chỉ hỏi vậy khó trả lời ghê
  3. Jessie20

Jessie20 Mới đăng kí

àh mình quên mất, mình ở Gò vấp, Tphcm
  4. bong bong mua he

À vậy thì mình có thể giúp bạn được . Bạn có thề tới trường đại học mỹ thuật hoặc vô nhà cô Được ( 62 Nguyễn Duy gần trường Mỹ thuật ) Bạn là nữ à :-? bạn có làm mẫu nude được không cũng ko hẵn là cởi hết ra đâu cũng khoảng 90 % thôi ^_^. Thường thi mẫu nam có trong các lò luyện thi , mẫu nữ ít thấy lắm bạn ạ . Đa số làm trong trường Mỹ thuật thì nhiều bạn vô phòng đào tạo đễ hỏi nhé
  5. Jessie20

Jessie20 Mới đăng kí

mẫu nude chắc ko đc ròi :3 mẫu để luyện thi thì đc đã xấu còn nude ai dám vẽ nữa
  6. bong bong mua he

oh! tin buồn nhé bạn người mẫu luyện thi toàn mẫu nam còn vô trường thì vẽ toàn thân ^_^ . Bạn mới 18 thôi àh còn trẻ quá bạn đi làm mod cho dân photographer chứ là nữ làm mẫu vẽ thì .... tuỳ bạn thôi
    Trong trường toàn mẫu nữ u 40 không àh, hoan nghênh bạn đi làm người mẫu nhé :x ^_^ Mà không có gì đâu bạn àh mới làm thì còn ngại chứ làm lâu rồi thì bình thường lắm .
  7. Jessie20

Jessie20 Mới đăng kí

ngồi yên thì đc chứ làm mod thì bó tay :3 cảm ơn bạn nhéz
  8. bong bong mua he

Hiện tại đang trường đang nghĩ hè bạn đưa mình thông tin liên lạc cũng như nhận diện cá nhân đi;) có gì cần mẫu không nude mình lên lạc cho bạn .
  9. Jessie20

Jessie20 Mới đăng kí

YH nhéz: oobutaioo có j thêm thông tin sau :3
  10. huytien

huytien Mới đăng kí

làm mẫu thì hơi khó tìm tí.
    Jessie20 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn