Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có bác nào làm đc màu này ko ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi see you again, 22/4/15.

Lượt xem: 1,745

1. see you again Thành viên cấp 1

trình em gà , có ai bác nào biết làm tông màu này ko ạ , em gà nên làm hoài ko ra nổi tại em rất thích màu này mà làm ko ra nên cầu cứu bác nào làm đc cho em xin psd hoặc preset gì đó đc ko ạ , nếu bác nào làm đc ko muốn chia sẻ thì có thể cho em mua cũng đc ạ card 20k viettel ạ đang giền màu này quá , có bác nào đc thì inbox e ạ .

...
  2. Một độc giả giấu tên

Một độc giả giấu tên Thành viên cấp 1

màu này mình có cảm giác giống như màu film, bạn search trên diễn đàn bộ preset VSCO về nghiên cứu thử xem, cơ bản là ảnh bạn chụp có giống như ảnh mẫu không thôi!
  3. see you again

see you again Thành viên cấp 1

ko phải vsco đâu bác ơi màu này teal orange đó mà em làm ko đc nên bác nào làm đc thì share e với ak

Ủng hộ diễn đàn