Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có nên nag ram để xài AE CS6 k ae đi trước tư vấn với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi ZimNguyen, 3/6/14.

Lượt xem: 1,930

1. ZimNguyen Mới đăng kí

máy mình i5 3330s 4cpu , vga r7 his hd 1g icooler , ram 4g , win 7 64 bit , chạy ae đc nhưng mà cái phần render làm mình diên mất 1 đoạn clip co 10s mà render gan 25s còn chậm nữa , nhìn ram proccess thì xài ae luôn nó chiếm hết 1g mây ram còn dư lai khoảng 200mb ram -_- mình k biết có nên up ram tốc độ có cải thiện k nữa , về sau mình còn chạy 3dmax thì nên nâng ram thế nào hợp lý ae giúp nha!

...
  2. keyframetraining

keyframetraining Thành viên cấp 1

VỚi AE thì tốc độ review phụ thuộc rấ tnhei62u vào ram, bạn nên nâng ram lên đi, nếu main hổ trợ thì chơi tới 16gb luôn đi...

Ủng hộ diễn đàn