Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cùng phiên bản Adobe Illustrator CS6 nhưng pantone màu ở hai máy chỉ số lại khác nhau

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi Icetea2017, 16/3/17.

Lượt xem: 2,299

1. Icetea2017 Mới đăng kí

Thân chào các anh chị trong diễn đàn!!!
    Em là newbie, mấy anh chị có kinh nghiệm cho em hỏi xíu....em có 1 file Ai, nhưng mở ở hai máy thì chỉ số pantone nó lại hiển thị khác nhau..em không thể xác định được đâu là pantone đúng....em không biết là em có thiết lập sai sót chỗ nào không? Mấy anh chị có kinh nghiệm chỉ giúp dùm em....

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt cho mình xin cái hình ở hai máy được chứ?
  3. Icetea2017

Icetea2017 Mới đăng kí

Dạ..cấu hình 2 máy giống nhau anh ạ....Core I5 4440, RAM 8GB, Card Geforce 210...vấn đề em đã xóa Illustrator ra, xóa các reference luôn nhưng vẫn thế....mà không chỉ 1 file mà nhìu file bị như thế....

Ủng hộ diễn đàn