Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CV xin việc của em!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi phandungtin, 15/7/15.

Lượt xem: 21,202

1. phandungtin

phandungtin Thành viên cấp 1

Eminem193 bác vào facebook, thêm phần này nhé, em ko gửi link được thilogohanoitv/posts/763796763666927 :))) logo màu xanh, giống hoa sen. Em chả nhớ nữa, cũng không còn giữ file gốc, em tham gia cuộc thi đấy khi chưa học thiết kế, còn vẽ bằng Sai tool :))) hình như đợt ấy bài thuyết trình em hay quá hay sao nên có anh truyền thông bên đấy gọi tới lễ phỏng vấn thí sinh, tiếc là lúc đó em vào lại SG rồi, ko thì cũng xuất hiện trên tivi, hehe
  2. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Bảo sao nghề tay trái lâu năm thế :D
    phandungtin thích bài viết này
  3. cuacuonthudo

cuacuonthudo Mới đăng kí

thế là được rồi đó bạn
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

chữ đỏ trên nền tối màu nhìn chữ cực kỳ tức mắt
  5. nguyenthao811

nguyenthao811 Thành viên cấp 2

Chị Emerald nói đúng rồi mà có vẻ bạn thớt ngang quá.
    Tất nhiên làm vì mình thích, nhưng khi làm với khách hàng thì phải làm để khách thích chứ không thể chủ nghĩa cá nhân mãi được. Nếu muốn thế bạn phải biết cân bằng giữa cái cá nhân của mình vs ycau của khách.
    Chứ ngta góp ý là theo đa số, là cách nhìn của người bên ngoài vào sp mà cứ cãi vì e thích, e sẽ thay đổi khi nào e muốn thì chẳng bao giờ tiến bộ được đâu. Bạn thớt còn trẻ nên khi bị nhắc nhở hay góp ý tự ái là điều dễ hiểu, nhưng nên biết bỏ cái tôi để lắng nghe ý kiến của người khác nữa :)
  6. MichaelDinh

MichaelDinh Thành viên cấp 2

Thớt tự cao tự đại nhỉ, thiết kế để làm hài lòng người nhìn (khách hàng) chứ không phải làm hài lòng bản thân. Học hỏi thêm đi rồi hãy làm thiết kế. Đúng là thùng rỗng kêu to.
    ToiHocDoHoa.comphandungtin thích bài viết này.
  7. _phong_thu_cuc_

_phong_thu_cuc_ Thành viên cấp 2

Vâng, quá khủng cho 1 CV :3
    Nhưng mình nghĩ xem lại cách phối màu một chút sẽ tốt hơn đo sbanj :)
  8. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Nhìn CV của e là ko nói nên lời luôn á...............Quá tài năng.......mà thắc mắc là cái in ấn vs sữa chữa oto nó có liên quan ko hỉ.......hehehe....Cái cv của e a đọc xong là a phải đi lấy cái mềm a trùm lại rồi mới cmt đc....Đọc thấy ớn lạnh quá....
  9. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Nhìn CV thật quá tuyệt vời, thật k thể tin được =))
  10. nqhuy

nqhuy Thành viên cấp 1

HƯ CẤU
  11. Leerts

Leerts Thành viên cấp 1

up Cv lên để khoe hay để xin ý kiến vậy, nếu đề khoe thì thành công rồi đó..
    còn nếu xin góp ý thì chắc cũng chẵng phải, vì ngkhác góp ý bạn có thèm nghe đâu..
    với thành tích khủng vậy mà cái cv còn không bằng mấy đứa học kinh tế
    Nếu bạn nghĩ CV quan trọng là đọc thì bạn soạn bằng Word đi có khi lại đẹp hơn :)
    Khuyên bạn nên tiếp thu ý kiến của người khác, đừng tự cao tự đại nữa..
    Nguyen Duc Locphandungtin thích bài viết này.
  12. NguyenHuuHuy13

NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

CV của tớ :( Đang cảm thấy xấu hổ vì kéo cái thanh AI 80% và Ps tới tận 70% chắc 2 cái đó Ai tầm 50-60% và Ps ~40 :(
    ( CV xin việc cách đây 4 tháng h vẫn còn đang đi học :'( ) bây h đi làm thêm lương thử việc có 3 củ :( trình độ bạn thế chắc một tháng cũng tầm chục nghìn u-ết-đê, hịc ngưỡng mộ trình độ 3D của bạn nhất í :'([​IMG]
  13. _noregret_

_noregret_ Thành viên cấp 2

Chờ bạn chủ thớt vào phản pháo tất cả các cmt của mọi người >:)>:)>:)>:)>:)
  14. laidb201

laidb201 Thành viên cấp 2

CV nhìn ấn tượng nhỉ! Giống kiểu CAI hay FPI gì đấy.
  15. phandungtin

:v trời hôm nay mưa lạnh ghê các bác ạ, mọi người ra đường nhớ mang theo ô dù nhé. Chạy xe thì cần thận thôi kẻo đường trơn trợt dễ té lắm. Với cả mọi người có ai đi ngủ thì nhớ đắp chăn đầy đủ nhé, gió mùa này dễ cảm lạnh lắm. Mọi người nhớ giữ gìn sức khỏe, sức khỏe nhóe :*
    nguyenthao811 thích bài viết này
  16. nguyenthao811

nguyenthao811 Thành viên cấp 2

17. phandungtin

nguyenthao811 năm ngoái thôi, bây giờ em ở Sài Gòn rồi :v
    nguyenthao811 thích bài viết này
  18. nguyen_antu

nguyen_antu Thành viên cấp 2

Ấn tượng nghề tay trái KN đầy mình 6 năm, 13t đã biết in ấn, sửa máy lạnh ôto, v.v... more & more, nên Cty sẽ tuyển thần đồng làm nghề tay trái
  19. coids

coids Thành viên cấp 2

Bươn chải 6 năm mà sao suy nghĩ tù túng thế nhỉ :|
  20. tydk2010

tydk2010 Thành viên cấp 2

đọc xong mà choáng bạn à. cơ mà nhìn cái CV của bạn nó k cân xứng với trình độ của bạn. thật không thể tin nổi. bạn là cao thủ rồi.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn