Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Digital Painting] Over The Mountains

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi medabots1996, 9/3/14.

Lượt xem: 1,954

1. medabots1996 Mới đăng kí

Một bức digital painting mới làm sáng nay ( từ 5 giờ sáng tới 8 giờ sáng... lý do là tại mình mất ngủ )
    Paintover cũng nhiều mà Photo Manipulation cũng nhiều, thêm với matte painting một số chỗ nữa
    Mong nhận gạch đá từ các bạn

P/S: Link dẫn trực tiếp từ DeviantArt của mình nên có thêm cái watermark, size lúc đầu là khổ A3

...
    Hẻo Hóm HĩnhCaoChiNhan thích bài viết này.
  2. Konoko

Konoko Thành viên cấp 2

Mình không biết cái này là manip hay painting nữa.
    Có điều là mình không thấy chỗ nào giống painting cả. Còn nếu là manip thì cắt ghép lộ quá, giả quá.
    Còn nhiều chỗ mình thấy chưa được lắm mà chả biết nhận xét thế nào... Thôi hóng các # sau vậy.

Ủng hộ diễn đàn