Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

E mới tập tành làm ảnh =))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyễn Văn Linh, 12/10/13.

Lượt xem: 1,825

1. Nguyễn Văn Linh Thành viên cấp 2

Lần đầu tiên e xin chào toàn thể Ae Việt Designer. Các bác xem e Mod ảnh thế này được chưa ạ.

...
  2. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Cắt thì lem nhem, tóc tơ dùng multiply vào chỗ đó không hợp đâu, nhìn tóc tơ mà xem có ra cái gì ko?
  3. zkurinz

zkurinz Thành viên cấp 1

nói chung là có tinh thần là dc rồi....theo mình như này là chưa dc....chúc bạn thành công hơn;)
  4. lee_suki

lee_suki Thành viên cấp 2

lúc đầu mình học pts cũng thích cắt ghép kiểu này..ko khác gì lúc đầu cảu mình.. :) like tinh thần học hỏi ( khá đẹp đấy. cố lên)
  5. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

stock này sài blend là đẹp rồi đấy bác :D ( theo ý mình )
    Nguyễn Văn Linh thích bài viết này
  6. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh Thành viên cấp 2

Thanks bác buumArt nha! Lần sau mình sẽ cố găng hơn
  7. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

Vanlinh_97 bạn làm từ từ và học hỏi thêm là đc có vài vấn đề xin chia sẻ với bạn
    1 về phần tóc bạn ( niếu phong nền den bạn có thể dùng hòa trộn Sreen. phong trắng bạn có thể dùng Background Eraser tool)
    http://forum.vietdesigner.net/threads/cach-ghep-phong-den-trong-studio.38104/#post-546705
    http://forum.vietdesigner.net/threads/cat-toc-cuc-nhanh-bang-background-erase-toll.36265/
    2 về phần tách người thì bạn có thể sử dụng pen tool hoac lasso( feather 0.5 hoặc 1) để ko bị lem vào người
  8. Nyu Nyu Nyu

Nyu Nyu Nyu Thành viên cấp 2

blur ẩu quá..mod thíu sức sống...hic.................
  9. mhermexx

mhermexx Thành viên cấp 1

Có cái bớt bác =))) "Mài" lại đi :)))
  10. mất trí nhớ

mất trí nhớ Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn