Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Ebook] Tổng hợp một số bài viết Blend collection

Chủ đề thuộc danh mục 'Blend màu' được đăng bởi blackcode, 4/9/13.

Lượt xem: 5,201

1. blackcode Banned

Qua thời gian tập tành blend, mình thấy có tài liệu các bài blend của một thành viên bên trang dohoavn được chia sẻ khá hữu ích cho những ai mới tập tành, bài viết được viết khá tỉ mỉ với nhiều chủ đề thường được sử dụng, được tập hợp trong gói Color blend collection với mục đích chia sẻ kinh nghiệm và kiến thức về blend màu cho tất cả các bạn có niềm đam mê đồ họa .
    • Các kỹ thuật trong Collection có lẽ sẽ giúp được các bạn mới tham gia làng đồ họa có thể có được những kỹ năng cơ bản nhất trong việc design ảnh.
    • Chủ yếu dành cho những bạn mới, đang tìm hiểu về đồ họa nói chung và blend nói riêng
    Sơ lược một số hình ảnh:
    Phần 1:
    Phần 2:​

...
    Montgomery1833, Trần Bá Đạt, Tym7 người khác thích bài viết này.
  2. mgr

mgr Cựu quản trị

Ô :x thank bạn rất nhiều
  3. blackcode

blackcode Banned

Không có chi, mình thấy ở mức độ cơ bản giáo trình này khá nhiều phong cách thông dụng và tỉ mỉ rồi >:)
  4. lenfipdesign

lenfipdesign Thành viên cấp 1

cảm ơn bạn!:) mình thử xem sao?
  5. Shinningturtle

Shinningturtle Thành viên cấp 1

hình như part 1 bị lỗi rùi bạn ui
  6. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Cảm ơn bạn. Thêm 1 tài liệu để học hỏi :D
  7. blackcode

blackcode Banned

Shinningturtle: mình vừa check lại link vẫn ok bạn nhé.
    Cám ơn mọi người đã ủng hộ >:)

Ủng hộ diễn đàn