Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em cần xin ít gạch để đc tỉnh ................

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi uttran990, 7/11/12.

Lượt xem: 2,647

1. uttran990 Thành viên cấp 2

Các bác nhận xét về 2 bức ảnh này sau khi em lên màu cho ảnh nhé !

...
  2. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ko ghi rõ cái nào là stock, cái nào là ảnh làm thì ai biết đc mà nhận xét :|
  3. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

Em quên mất . Bên tay trái là ảnh sau khi lên màu . còn tay phai là anh ban đâu . Bác giúp em với
  4. xuangiang1011

Vậy thì xấu hơn stock rồi.
  5. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Tấm 1 là cô dâu hay chú dâu vậy :-B
    Lên màu chưa ổn rồi, mất nét nhiều quá
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  6. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

E tưởng bác nói stock xấu hơn rồi =))
    .
    Pic 1 cô dâu đẹp trai ế ?? 8-}
    Thấy có pic 2 tạm tạm :)
  7. xuangiang1011

Không bình luận về nhan sắc người khác ở đây nhé. Chỉ nên bình luận về kỹ thuật thôi.
  8. uttran990

vậy anh lên màu giup em 2 stock này với . Tông chủ đạo là phấn hồng nhé

Em xin hỏi Bác chút là bây giờ ng tông chủ đạo mà mọi ng thich là gi vậy ạh ?
  9. Seolilihun

Seolilihun Thành viên cấp 1

còn tùy từng nước từng quốc gia bạn ah.chẵng hạn một số tạp chí thinh thĩ màu xanh lơ Vs màu cam nóng.
  10. uttran990

Bác có thể lên màu cho bức ảnh mà em vote lene không ? em chỉ đc học màu phấn hồng nên em không biết làm thế nào để ra màu bác nói

Ủng hộ diễn đàn