Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Facebook Spammer ] Hướng dẫn Spam Facebook Wall, Comment,...

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi photokey, 10/3/13.

Lượt xem: 46,929

1. photokey Thành viên cấp 3

Ở bài trước, mình đã chia sẻ cho các bạn một phương pháp spam áp dụng trên Facebook đó là Thuốc hạ sốt cho trào lưu confessions
    Hôm nay mình xin gửi đến các bạn một phương án khác dùng để spam trêu đùa ng khác trên Facebook. Đó là spam lên Wall người khác, spam comment trong status, ảnh.....

Tuy nhiên trước khi các bạn xem Clip hướng dẫn, mình cũng xin nói thêm, các bạn cảm thấy mình muốn xem thì hãy xem, chứ đừng xem rồi lại dùng những lời lẽ không hay chỉ trích mình.
    :* :* :* :* :* :* :*

Biết được mà không dùng đến cũng ko phải là thừa đúng không :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">

1 ví dụ:

...
    hoang7991, Panbeo, nguyenphu.pn5 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Hơi lòng vòng thì phải thím Hoá Hói à :-?
  3. photokey

photokey Thành viên cấp 3

Hở :(
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Có nghĩa là hướng dẫn hơi lâu + một số chỗ ko được zoom lên vì thế cũng hơi khó cho những ai ít hiểu về mấy cái này :(
  5. photokey

cái này xem ở chế độ HD thì rất rõ mà, lâu vì chi tiết mà :). Mà cũng vì làm clip chưa quen :3
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Ừa. Dù sao cũng thanks thím đã mất công test cái này :D. Cơ mà thím mà làm đc cái khi cập nhật stt hay làm bất cứ cái gì trên Face mà bạn bè không theo giõi cũng có thể nhận thông báo và like ầm ầm mới ghê :x. Mấy lần thử rồi mà chưa thành công :-s. Nản ghê hà :(
    photokey thích bài viết này
  7. photokey

là sao, mình ko hiểu lắm :D
  8. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

bao giờ lão dù cập nhập stt rồi spam vậy =))
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Thì là kiểu khi mình làm bât kì một hoạt động nào trên FAce thì bạn bè mình mặc dù họ có theo giõi nhận thông báo của mình hay không thì vẫn có thể nhận thông báo và cmt hoặc like ấy :3. Như kiểu nổi tiếng đó thím :)). E là e kết cái đó nhất :))
  10. photokey

Sặc, nổi tiếng đi ắt sẽ đc thế =)). Có 1 cách đơn giản nhất thời nghĩ ra đó là, bắt bạn bè thêm face của cậu vào danh sách bạn thân =))
  11. Sát Thủ VietDesigner

Sát Thủ VietDesigner Thành viên cấp 2

Giang kute đã tè ở =))
    Đang học, chìu về xem vậy
    Hồng Sơn thích bài viết này
  12. photokey

Giang kuteo ăn :Poop: =))
  13. Trieu Dang

Trieu Dang Mới đăng kí

đù :)) nghe nhạc the 9 w acy lun
  14. photokey

(:| (:| (:| (:| (:| (:| (:| (:| (:|
  15. photokey

ơ, cái ví dụ là ai chèn vào đó nhỉ, dù sao cũng là bài viết của mình, bị thay đổi, dù tốt hay xấu cũng nên báo mình một tiếng chứ :O:O:O:O:O
    Hải Nam Nguyễn thích bài viết này
  16. maplestory2

maplestory2 Mới đăng kí

=.=! bị đáp gạch lại nó mới tó, em bị nó vô like hết stt + cmt => mình hố :|
  17. photokey

:)). là sao bạn :D
    maplestory2 thích bài viết này
  18. hoang7991

hoang7991 Thành viên cấp 2

Dự là spam xong nó sẽ hủy kết bạn với mình ngay :-s
  19. photokey

Spam là bạn ơi, bạn rất tốt bụng, đẹp gái, lại học giỏi.........ko khéo lại đưa vào ds bạn thân ý chứ
  20. maplestory2

maplestory2 Mới đăng kí

Là mình spam lên tường nó nhà nó =.=!, nó rảnh ngồi cmt với like stt để chơi lại mình :-<

Ủng hộ diễn đàn