Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Fallen angel - manga chibi tổng hợp

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Nguyễn Hà, 25/11/12.

Lượt xem: 4,106

1. Nguyễn Hà Thành viên cấp 1

Hầu như mấy bức vẽ này mình làm do có cảm hứng, chú không thì.... chịu. Các bạn nhận xét giùm mình, tiện thể cho mấy cục gạch với. Ai có lòng tốt thì lên màu giùm với. ^______^ (em kém cái khoản này lắm)

[​IMG]Tấm dưới là tập tọe đi line.... vô cùng ngàn trấm (vì em chưa làm xong)

Phần 2: Manga (em không nghĩ nó là manga, vì em đọc manhwa nhiều hơn)

...
    phuonganh011192, Nguyễn Hiếucuongbenki thích bài viết này.
  2. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

hix! xem đc mỗi 1 cái ảnh số 3 phần 2 :-s
  3. Moni Momoro

Moni Momoro Mới đăng kí

Cái ảnh này bàn tay hơi dài này
    Ảnh đầu tiên thì tay lại k vẽ ngón, như bị cụt ấy :(
  4. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

vẽ ẩu, tỉ lệ sai tùm lum
    Lâm Ngọc Thanh thích bài viết này
  5. Lâm Ngọc Thanh

Lâm Ngọc Thanh Thành viên cấp 2

Có năng khiếu mà. Nếu dc học qua trường lớp chắc là cao thủ chứ ko đùa được. Có điều, nên vẽ xong rồi hãy post nhé, xem lại tỷ lệ nữa. Cố lên.
  6. Nguyễn Hiếu

Nguyễn Hiếu Thành viên cấp 2

Đẹp đấy, chăm chút hơn nữa là k ai chém được bạn đâu :D
  7. Nguyễn Hà

Nguyễn Hà Thành viên cấp 1

Hic, em biết, em đã cố vẽ theo tỷ lệ nhưng mà.... lần nào vẽ có tỷ lệ coi như lần ấy hỏng.. coi như vẽ phữa cho đẹp. Mấy tấm này đều vẽ nhanh mà ra.. cũng không quá 10p' để hoàn thành đâu ah~ Em chẳng học trường lớp nào cả.... Mới cấp 3... TT.TT
  8. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

Thích cái số 2 phần 2, đẹp :x
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn