Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Fshare] Chia sẽ - trẻ em - tiên đồng - ngọc nữ tết 2019 ( Vector + PSD + Corel )

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi vipaune, 19/1/19.

Lượt xem: 8,219

1. vipaune Thành viên cấp 2

Chào mọi người !

Mình có sưu tập được một số file định dạng vector , psdcorel chất lượng cao về chủ đề tiên đồng , ngọc nữ, và trẻ em dịp xuân , mình lập topic này chia sẽ cho ai có nhu cầu ạ , thay vì phải để lại mail và đợi mình trả lời mail thì mình up file lên fshare cho các bạn dễ tiện download về sử dụng , không cần chờ đợi ạ .

Tuy nhiên mình báo trước các bạn cần xem quảng cáo khoản 8s ( mất 8s để ủng hộ mình có động lực up thêm nhiều tài nguyên khác ) để lấy được link download ạ . Bạn nào không có nhu cầu xin đừng nói lời cay đắng ạ . Được thì cho mình thêm chữ " thanks " ở phần comment để tạo động lực ạ .

Một số hình demo ạ :

LINK DOWNLOAD Ạ : FSHARE

...

Ủng hộ diễn đàn