Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Galary] Góc ảnh Ngáo !

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi mrhsnak, 5/9/13.

Lượt xem: 2,314

1. mrhsnak Banned

Mình biết là trong 4rom mềnh Toàn thể các pác , các anh , các chị , các cậu và các thánh đều mong mà cố găng chụp được những bức ảnh đẹp , bố cục phá cách và màu ảnh được nắn nót :D .

Nhưng Mình mở Topic này ko phải để nói về điều đấy :D . Mình muốn Anh em có sân chơi Mở . để giao lưu được vui và thân thiện hơn :D

Toàn thể các pác , các anh , các chị , các cậu và các thánh cũng nhau góp vui với nhau nhé . Trong quá trình chụp ai cũng có những tấm ảnh ngộ nghịch theo kiểu Ngáo và Mất trí . :D . mọi người cũng post vào topic để cũng cười cho thoải mái nha ^^

Cũng Smile đê ^^

...
    TONE.Rs, Ngựa Hoang Gemini, Sweetwindy5 người khác thích bài viết này.
  2. mrhsnak

mrhsnak Banned

:-s Khong ai post cung ak
  3. mrhsnak

mrhsnak Banned

Thế này hóa ra mình câu like à :-s . quá đáng
  4. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Có ai nói bạn câu like đâu :-ss
  5. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

tự biên tự diễn hả bạn???
    muốn có ảnh up chung với bạn cho vui thì cũng phải từ từ mà kiếm mới ra chứ, sao bạn vội vàng quá vậy :v
    thêm nữa, GALERY chứ ko phải là galary nha, sai chính tả rồi đó ^^!
    mrhsnak thích bài viết này
  6. Odin Kamera

Odin Kamera Thành viên cấp 2

Thi thoảng TROLL ảnh hay hơn và nó là mưa bất chợt, còn cái ảnh Ngáo kiểu này sao mình thấy khó cười thế nào ấy.
    Thân mến.
    mrhsnak thích bài viết này
  7. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

thường ảnh ngáo là mình xóa hoặc ko sửa :))
  8. mrhsnak

mrhsnak Banned

admin ơi , sửa cho tớ cái [GaLary] thành [Galery] với . xấu hổ quá

Ủng hộ diễn đàn