Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp đỡ] Chuyển từ hình ảnh in sang ảnh sản phẩm 3D - Sản phẩm túi vải.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi kenminhthien, 6/3/13.

Lượt xem: 4,555

1. kenminhthien Thành viên cấp 2

Chào mọi người, Giúp mình với. Mình mới thực tập Ai được mấy bữa nay, chị trong công ty nhờ làm mẫu túi giấy (papper bags) thì mình seach và tìm được mẫu vẽ để in. Nhưng yêu cầu là phải qua hình ảnh mẫu (như túi thật) trước để tham khảo rồi mới chọn in, khi đó mới làm mẫu in.
    Mình thì không biết nên vẽ luôn mẫu in.
    Nhờ các anh chị em giúp đỡ với.

Đây là file .ai của Illustrator: 4shared.com/file/Ccnyrhvb/Bagmau_2.html (Ai CS6 nhưng save as CS5)
    Còn đây là 3 mẫu mình làm:

Mọi người ra tay dùm với ạ....

...
  2. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Ý bạn là muốn mấy cái hoa văn kia nổi thành nét 3D ý hả, vậy thì dùng Blending Option nhé
  3. Trường Sơn

Trường Sơn Thành viên cấp 2

Mẫu 3D của túi như ảnh chụp cái túi hả?
    kenminhthien thích bài viết này
  4. leduc92

leduc92 Thành viên cấp 2

Em nghĩ ý bác ấy là thế này(để dễ hình dung cho khách hàng). Ai giúp bác ấy được thì giúp nhé, mình chịu:
    kenminhthienFly Nguyễn thích bài viết này.
  5. kenminhthien

kenminhthien Thành viên cấp 2

Như thế nè mọi người. Thay mặt trước và mặt bên như ảnh mẫu.

Ủng hộ diễn đàn