Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HCM] Bán Wacom Intuos Pro Medium còn bảo hành lâu

Chủ đề thuộc danh mục 'Rao bán bảng vẽ, máy ảnh và hàng công nghệ khác' được đăng bởi Soullegend, 28/1/15.

Lượt xem: 4,720

1. Soullegend Thành viên cấp 3

Vài tâm hình về máy cho dễ hình dung
    nè, nó trầy trên mặt vẽ tí thế này, đảm bảo bạn mua về xài hết bảo hành, trầy nát luôn em nó còn nhạy hơn -))

bonus vài bức mình vẽ từ khi có wacom, hi vọng các bạn ko bị dọa ma -((
    [​IMG][​IMG]

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/11/17
  2. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Ngon ghê :( Muốn múc ghê :* Mà hẻm có tiền =)) :((
    Northern thích bài viết này
  3. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Anh Minh cứ giữ con này nha nha. Nếu qua Tết chưa có ai mua mà em được thưởng tết đủ mua thì em sẽ múc huhuhu
    Soullegend thích bài viết này
  4. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

Uh, có người gọi mua nhưng ko fix giá được nữa... ý anh định bán 7tr nhưng nghĩ 7 tr khó bán nên down 6tr5, trên mạng nhiều đứa bán 6tr mà còn hết bảo hành nữa là...
    Anh đang lưỡng lự giữa bán với ko bán cho nên đừng ai kêu fix giá nữa. Anh sẽ để, chừng nào bán anh báo. Có khi anh lại xóa topic ko bán nữa ko chừng :))
    skylla25 thích bài viết này
  5. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

Ai mua trước Tết thì 6tr3, ai mua sau Tết thì 6tr5 lại -))
    Mại dzô haha
  6. Zenynguyen

Zenynguyen Mới đăng kí

Cái mặt hơi trầy bác fix e tí ti đi bác. Fix xíu gả e nó trc Tết về nhà mới đi. :)

Ủng hộ diễn đàn