Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Giúp đỡ quay clip ngắn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi James Lk, 14/1/13.

Lượt xem: 2,294

1. James Lk Thành viên cấp 1

Mình đang có ý định làm 1 clip ngắn khoảng tầm 10' có ý nghĩa dành tặng cho mọi người, nhất là những bạn ở xa nhà k về ăn Tết đc. Nội dung và kịch bản mình đã chuẩn bị đầy đủ hết rồi, diễn viên đều có thể nhờ được bạn bè. Vì mình chỉ là dân chụp ảnh và chưa làm clip nào trước đó bao giờ nên có thể vẫn k biết nhiều về kỹ thuật quay và góc quay. Bạn nào có kinh nghiệm về vấn đề này và có hứng thú hợp tác giúp mình trong việc quay clip và dàn dựng hậu kỳ thì tốt quá, vì tất cả mình tự làm hết nên kinh phí k nhìu nếu bạn có đam mê giống mình và thấy kịch bản đủ hấp dẫn thì giúp mình với nhé. Làm clip này xong mình cũng nhờ 1 số người quen để PR cho mọi người biết đến nên biết đâu cũng có đc chút tiếng tăm gì đấy sau này \:D/ Bạn nào có máy để quay thì quá tốt nhé vì mình hiện cũng chỉ có con D90 để quay thôi mà k bik chất lượng ảnh thế nào. Dự tính của mình là sẽ hoàn thành trong 3 tuần nữa nên bác nào có thể giúp đc mình thì liên lạc mình sớm nhé để mình cho bạn biết sơ về kịch bản và nội dung.

Thông tin của mình để liên lạc nè: mail: james.lk27@gmail.com
    FB: facebook.com/james.lks
    Đt: 0903758542 >:D<

Hy vọng được hợp tác với những bạn có tâm huyết để mình có thể đem clip này chia sẻ cho các bạn xa nhà có thêm nghị lực và niềm tin trong cuộc sống :)

...
  2. hiulatui

hiulatui Thành viên cấp 2

Cũng thích quay phim nhưng ko có kinh nghiệm gì sất :D có nhiều người như bạn mà lập thành hội cũng vui nhỷ?
    cyelmuot thích bài viết này
  3. cyelmuot

cyelmuot Thành viên cấp 1

Cái topic này mà đọc được sớm hơn thì vui :D
  4. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

bài đăng từ 14/1 á :( mềnh tưởng clip cho năm nay :(

Ủng hộ diễn đàn