Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Lỗi mất nét khi in trên corel

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi thanhtung_hanam, 25/2/18.

Lượt xem: 13,537

1. thanhtung_hanam Mới đăng kí

Mình có tiến hành in trên corel 12 từ 1 file vector, tuy nhiên khi in ra bị mất nét phần viền bên ngoài, các bác chỉ giáo giúp em xem lỗi bị như vậy xử lý như thế nào.
    Trân trọng cảm ơn các bác

...
  2. vietanhtn

vietanhtn Thành viên cấp 1

cover sang ảnh đi bạn
  3. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

bạn nâng độ dày border lên
  4. _Văn Văn-Designer_

_Văn Văn-Designer_ Thành viên cấp 1

Cai này ko phải vì độ dày border b ơi mà do chưa convet hết đó. bạn convert hết là sẽ oki nha
  5. thanhtung_hanam

thanhtung_hanam Mới đăng kí

Covert sang ảnh là chuyển sang dạng bitmap vs jpg đúng k ah. Như thế mình chỉnh sửa khó lắm và muốn in file khổ lớn thì độ phân giải k cao. Các pro có cao kiến chỉ giáo e với. Phần độ dày nét e để đều như nhau rồi. Đặc biết hay bị ở những file sử dụng nhiều vector
  6. _Văn Văn-Designer_

_Văn Văn-Designer_ Thành viên cấp 1

bạn chuyển file lên đây mình chỉnh cho . ko động gì đến file in đâu yên tâm vẫn là file thiết kế chứ ko phải in file ảnh
  7. thanhtung_hanam

thanhtung_hanam Mới đăng kí

Bác văn văn có thể hướng dẫn được k ah. Vi e hay bị k nhẽ mỗi lần làm lại nhờ vả. Thank bác
  8. inkatana123

inkatana123 Mới đăng kí

Mình xin file đc không bạn. Mình làm cái công đức cho họ Dương của mình. Thanks
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn