Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về việc mang loa đi chơi

Chủ đề thuộc danh mục 'Xe cộ - Hàng công nghệ hitech' được đăng bởi duydiem6868, 16/1/19.

Lượt xem: 5,147

1. duydiem6868 Banned

Chuẩn bị đi Hà Giang vs team, lên mạng thấy bên Công ty TNHH 1 thành viên âm thanh Lạc Việt đang bán dòng loa âm trần vs loa kéo thấy rẻ quá. Đang nghĩ có khi mang đi cho ae hát hò chứ lên Hà Giang tìm chỗ mà thuê chắc k có.
    Bác nào đi chơi hay mang loa đi tư vấn em chút xem nên mang gì đi ạ?

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/2/19
  2. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

hỏi việc mang loa mà lôi cả tên công ty bán loa vô chi vậy
  3. duydiem6868

duydiem6868 Banned

Em thấy bên đấy bán có vẻ rẻ, hi vọng bác nào mua rồi cho em xin tư vấn thôi bác
  4. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Spam quảng cáo hầu như ở đâu cũng thấy bày đặt viết bài tư vấn, thành phần như vầy nên bấm nút cho nhanh. Có Ad hay Mod nào xem được block thanh niên ấy ngay đi ạ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn