Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] có đường trắng bên ảnh khi chụp dọc

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi KaiimKid15501, 5/4/17.

Lượt xem: 6,165

1. KaiimKid15501 Mới đăng kí

Chào các bác, tình hình là em có mượn máy của người anh đi chụp, sau khi chụp xong đem về quăng vào pc thì phát hiện ra đường trắng trong hầu hết tất cả tấm hình chụp dọc ( 1 vài tấm không có ), còn lại những tấm chụp horizontal thì không có. Em dùng đến 2 lens và cả 2 đều bị nên em ko nghĩ là do lens mà là do sensor. Có thể là do cái sensor bị bụi rồi ánh nắng chiếu vào nên vậy? em ko chắc lắm nên đây hỏi các bác xem như thế nào.
    ảnh demo
    bên tay trái đó các bác ạ. Mặc dù là crop đc nhưng mà cứ thấy là khó chịu sao ấy

...
  2. SLD Lighting

SLD Lighting Banned

mình cũng đang bị lỗi như vậy
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn