Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] Về phong cách painting khá hay

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Phan Ngọc Vũ, 13/7/13.

Lượt xem: 3,173

1. Phan Ngọc Vũ Thành viên cấp 2

Trước hết mình xin phép bạn [Tamypu] sữ dụng tranh bạn để hỏi đáp mọi người :)

>> [​IMG]

Mình xin hỏi ở đây là : Những bức tranh này được vẽ theo phong cách gì ... Nó có tên gọi riêng hay không ...
    Màu sắc nó có sẵn trên mạng không hay tự mình tìm hiểu ...

Và Cuối cùng là : Làm sao để cho khi nhìn vào bức ảnh thấy nhám nhám nhìn như vẽ trên giấy vậy ....

...
  2. VD-ER

VD-ER Thành viên cấp 1

phong cách này là do mắt thẩm mỹ của người vẽ thôi ! cái mà bạn bảo nhám nhám ấy gọi là chất liệu ( texture - không biết tiếng anh vậy đúng ko ). bạn có thể tạo ra hoặc ghép bằng pts hay các phần mềm đồ họa khác !

Ủng hộ diễn đàn