Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HỎI] Mọi người cho hỏi bị vậy là lỗi gì ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi August Lê, 12/10/15.

Lượt xem: 1,739

1. August Lê Thành viên cấp 2

Mọi người giúp mỉnh với, cho mình hỏi khi mình chạy action lên thì bị lỗi này.

Lúc trước máy xài CS5 vẫn action dc như bình thường, giờ mình cài lên CS6 chạy action này lên thì bị báo lỗi:O
    Mọi người có thể chị mình cách giải quyết không? CẢm ơn mọi người nhiều lắm.^:)^

...
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Chào bạn,
    Đây là lỗi action thông báo không tìm thấy thư mục lưu. Bạn tạo 1 folder trên desktop, bỏ ảnh vào rồi nạp acction chạy lại xem. Nếu vẫn báo lỗi thì mình thua.
    Hồng SơnAugust Lê thích bài viết này.
  3. August Lê

August Lê Thành viên cấp 2

Hihi, cảm ơn bạn nhé. Mình đã tìm được cách khắc phục rồi. Bỏ cái dấu check của hàng action cuối cùng thì chạy bình thường. Khắc phục được thôi chứ thật sự cũng chả hiểu tại sao :(

Ủng hộ diễn đàn