Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi ngu] Máy fujifilm S4000 có thể giao lưu với máy DSLR + lens kit nào

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi phanlinh9011, 16/3/13.

Lượt xem: 2,809

1. phanlinh9011 Thành viên cấp 1

Như title luôn, giờ em còn mỗi cái fujifilm cùi này mà muốn đổi qua máy DSLR ( có lens kit ) để dùng quá, ai tư vấn giúp em với :(
    Ai có giao lưu luôn k ạ :D

...
  2. xperia_optimus

xperia_optimus Thành viên cấp 2

:)) nhu cầu, giá cả, thương hiệu, ít ra bạn củng phải có cái gì định hình cho mình biết chứ
    :)) nếu tiền là phù du thì Canon 5D mark III
  3. phanlinh9011

phanlinh9011 Thành viên cấp 1

Nhu cầu thì chỉ là đi lượn lờ chụp ảnh cho vui thôi ạ, k Cần thương hiệu giá cả thì ngang con fujifilm s4000 của em hiện giờ ạ :D
    Tiền đâu ra mua Canon 5D mark III :))))
  4. xperia_optimus

xperia_optimus Thành viên cấp 2

S4000 giá hình như có 4-5tr :( 4-5tr khó mua DSLR lắm, có nước mua 2nd dùng, bạn tìm trong xóm chợ của xomnhiepanh.com để tham khảo đi :)
  5. phanlinh9011

Dùng 2nd cũng được bác ạ, em ít chụp lắm, rảnh ms đi chụp, còn đâu toàn học ko à :D
    Cơ mà chọn loại nào hả bác @@
  6. phanlinh9011

Đá phát :D
  7. phanlinh9011

Đá phát
  8. Lee Đỗ

Lee Đỗ Thành viên cấp 2

mua máy film chụp đỉnh nhất :x chẳng cần đòi hỏi nhiều đâu ạ. :v
    phanlinh9011 thích bài viết này
  9. phanlinh9011