Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi phần mềm làm được video như thế này

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi xkhanhs, 7/4/16.

Lượt xem: 1,976

1. xkhanhs Mới đăng kí

Các bạn cho mình hỏi để làm được video có chuyển động nhân vật như thế này thì cần dùng đến phần mềm nào? Maya, 3d max, after effects hay stop motion....? Cảm ơn các bạn :)

...
  2. vicluy

vicluy Thành viên cấp 1

stop motion bạn nhé hơi mất công chút đấy
    xkhanhs thích bài viết này
  3. xkhanhs

xkhanhs Mới đăng kí

vicluy stop-motion mà mượt mà như vậy hả bác? chắc phải chụp vài nghìn bức ảnh đấy nhỉ? mấy cái chuyển động tay chân, nhắm mắt, miệng....có phải xử lý bằng phần mềm riêng không bác?
  4. vicluy

vicluy Thành viên cấp 1

không đâu bạn ạ làm cái stop motion làm mất công sức lắm , máy quay thì phải cố định rồi, với lại mình cũng không chuyên về cái này lắm nên cũng còn hơi gà :D
    xkhanhs thích bài viết này
  5. xkhanhs

xkhanhs Mới đăng kí

có bác nào đi qua vào giúp mình với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ủng hộ diễn đàn