Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cách ghi âm trực tiếp lời thuyết minh vào video phim bằng sony Vegas

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi koolbin98, 27/3/14.

Lượt xem: 4,093

1. koolbin98 Banned

em muốn hỏi cách ghi âm trực tiếp vào video bằng sony vegas có được không? nếu đuợc thì làm như thế nào?
    Và em có thể dùng phần mềm nào để làm được như thế này
    Vì em muốn thuyết minh vào video bằng giọng của mình mà nếu thu trước rồi ghép vào thì nó không khớp ko chủ động bác nào giúp em cái! em đang cần gấp để làm một phim ngắn
    thanks

...
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Mình k biết làm, nhưng bạn có thể làm ntn, làm xong video, xong bật video lên và đọc thuyết minh, Xong căn thời gian là được mà :))
    koolbin98 thích bài viết này
  3. koolbin98

koolbin98 Banned

Mình cũng nghĩ thế nhưng mình muốn chủ động cho từng cảnh quay luôn chứ nếu mà đợi làm xong hết tần tật các cảnh lại rồi mới ghép âm thanh và thuyết minh thì nó sẽ có nhiều sai sót và không được chỉnh chu cho lắm! ko bik còn cách khác nào ko mất côg hơn ko
  4. WINTER WIND

WINTER WIND Thành viên cấp 1

tăng giảm tốc độ của video hoặc âm thanh là đc mà:D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn